Foreign Gospel SongsGospel LyricsGOSPEL SONGS

Ambwene Mwasongwe – Ombi Langu MP3 DOWNLOAD & Lyrics

Ambwene Mwasongwe – Ombi Langu MP3 DOWNLOAD & Lyrics

African Gospel Songs minister Ambwene Mwasongwe releases powerful worship songs titled “Ombi Langu” that will bless you in a great way and refresh your soul.

This song is available on all Digital Music Distribution outlets worldwide, and also you can get it here on Impacttunes.

Listen & Download “Ombi Langu” by Ambwene Mwasongwe Below:-

DOWNLOAD MP3 SONG

The (Gospel Song) you are about to listen to is highly inspired by the leading of the Holyspirit through his servant to bless you. We have seen the Future! I can see the whole world worshipping this JESUS!

The earth must be filled with the knowledge of the glory of the Lord as the waters cover the seas. This is my dream! A worship atmosphere of this magnitude and even more! The glory of the latter shall surpass the former. (Psalm 66:4)

Get More Of Ambwene Mwasongwe Songs HERE

LYRICS: LYRICS

Mmh, Haleluya
Huuapia moyo
Ntakulinda maana najua kwamba
Kuna chemichemi
Ntakujengea boma uwe salama
Adui akija asikuweze
Usiruhusu maneno yakuvuruge
Usiruhusu hasira ikae kwako
Ntamuweka mlinzi awe ngome yako
Akupiganie ubaki salama
Bwana naomba utete nao wale
Wanaoteta nami
Naomba upigane na adui zangu wote
Mimi sistaili kubishana nao
Sitaki kupambana nao nisije nikakosea Wakanilaumu
Maana wameshavuta upinde wapo kwenye
Mangojeo yao wamenuna wamekunja sura Wanahasira nami
Kinachowafanya wasinidhuru ni kwamba Hawajapata sababu
Wanahesabu hatua zangu nikosee waninase
Usiache mguu usogezwe unase kwenye mitego Yao
Weka mgojenzi, kinywani mwangu
Anilinde nisiropoke
Heeeeeee hili ni ombi langu kwako Mungu Akukumbuke na wewe
Katembee na wewe hata uwapo gizani akulinde
Wewe ni wimbo wangu tena dawa ya moyoni Mwangu
U fahari yangu
Haaa haaaa haaaa haaa
Nifanye kama Yusufu uliemuona muota ndoto Ukam-bariki
Wewe ulimuona waziri mkuu tofauti na Wanadamu
Wakamtazama vingine walivyoweza
Baba yake alimuona mpelelezi awapeleleze Ndugu zake
Ndugu zake walimwona ni mmbea wakamtupa Shimoni
Wamediani wakamwona biashara wakamuuza Kwa Potifa
Mkewe Potifa kamtamani akamuona kijana Mzuri
Wafungwa wenzake wakamsahau wakifikiri ni Mhalifu
Wewe uliona ndoto ndani yake ukamfanya Waziri mkuu
Nami nifanye kama Yusufu
Hili ni ombi langu kwako Mungu akukumbuke Na wewe
Katembee na wewe hata uwapo gizani akulinde
Wewe ni wimbo wangu tena dawa ya moyoni Mwangu
U fahari yangu hata…
Wewe ni kisima kwako nitachota hekima, kwako Nitachota baraka
Kwako nitachota wema
Kwako nitachota ukuu
Kwakooooh
Kwako nitajifunza
Kwako nitaburudika

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!